Học 3D Environment Miễn Phí
Khóa Học 3D Miễn Phí Nhân Kỷ Niệm 10 Năm Thành Lập Trung Tâm Cgtraining - Upacademy
Trong suốt 10 năm qua, Trung tâm Cgtraining - Upacademy đã không ngừng nỗ lực để cung cấp những khóa học chất lượng cao, góp phần xây dựng và phát triển cộng đồng 3D Việt Nam. Nhân dịp kỷ niệm 10 năm thành lập, chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến các bạn một khóa học 3D hoàn toàn miễn phí, được thiết kế đặc biệt để đáp ứng nhu cầu học tập và phát triển kỹ năng của mọi người.
![CGtraining_CuongLu_01.jpg](https://static.wixstatic.com/media/e16649_2b5bb9c297a741cbbcc806e84cae9893~mv2.jpg/v1/fill/w_600,h_323,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,enc_auto/CGtraining_CuongLu_01.jpg)
Bài Tập Của Học Viên Lu Cẩm Cường
Giới Thiệu Khóa Học
Khóa học 3D Maya này của Cgtraining được xây dựng dựa trên nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực đào tạo 3D, nhằm cung cấp những kiến thức cơ bản về thiết kế 3D. Khóa học này bao gồm các video hướng dẫn chi tiết, từ những bước đầu tiên đến những kỹ thuật phức tạp hơn, giúp học viên dễ dàng theo dõi và thực hành.
Nội Dung Khóa Học
Phần 1:Giới thiệu về 3D Maya
Công cụ cần thiết và những setting trong Maya
Tạo Model 3D cơ bản (model một vũ khí)
Phần 2: Tạo model căn phòng (gồm nhiều vật dụng)
Cách tạo và chỉnh sửa các đối tượng 3D cơ bản
Sử dụng các công cụ mô hình hóa
Phần 3: Uv và Texture
Cách tạo Uv để làm texture cho model
Phần 4: Kết xuất (Rendering)
Các kỹ thuật kết xuất và setting căn bản để tạo ra hình ảnh View trên Marmoset 3d toolbag
Tối ưu hóa quá trình kết xuất
Phần 5: Hoàn thành bài cuối khóa,
Học viên thực hiện bài 3D hoàn chỉnh áp dụng các kiến thức đã học
Được giảng viên hỗ trợ và đánh giá
Hỗ Trợ Từ Giảng Viên
Một điểm đặc biệt của khóa học này là sự hỗ trợ nhiệt tình từ các giảng viên giàu kinh nghiệm trong suốt quá trình học. Các học viên sẽ được tham gia vào một nhóm Zalo, nơi các giảng viên sẽ giải đáp thắc mắc, hướng dẫn thêm và chia sẻ kinh nghiệm thực tế. Điều này không chỉ giúp học viên nắm bắt kiến thức nhanh chóng mà còn tạo ra một cộng đồng học tập năng động và sáng tạo.
Lợi Ích Khi Tham Gia Khóa Học
-
Hoàn toàn miễn phí:
Đây là cơ hội tuyệt vời để bất kỳ ai cũng có thể tiếp cận với kiến thức 3D mà không phải lo lắng về chi phí.
-
Chất lượng cao:
Mặc dù miễn phí, nhưng nội dung khóa học được đầu tư kỹ lưỡng, đảm bảo chất lượng học tập tốt nhất.
-
Hỗ trợ tận tình:
Sự hỗ trợ từ giảng viên và cộng đồng sẽ giúp học viên giải quyết khó khăn nhanh chóng và hiệu quả.
-
Cơ hội nghề nghiệp:
Sau khi hoàn thành khóa học nếu muốn tiếp tục với ngành bạn có thể chọn học thêm các khóa học nâng cao tại CGtraining thì Kỹ năng 3D của bạn sẽ dần đáp ứng được nhu cầu tuyển dụng của các doanh nghiệp làm 3D và Kỷ xảo điện ảnh.
Đăng Ký Khóa Học
Để tham gia khóa học, bạn chỉ cần điền thông tin đăng ký (bên dưới) và bắt đầu hành trình khám phá thế giới 3D. Chúng tôi hy vọng khóa học này sẽ mang lại nhiều kiến thức bổ ích và giúp bạn tiến xa hơn trong sự nghiệp của mình.
Chân thành cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng Cgtraining trong suốt 10 năm qua. Hãy cùng chúng tôi tiếp tục tạo nên những điều tuyệt vời trong tương lai!
![Environment.png](https://static.wixstatic.com/media/e16649_59f06f792c4b4428a266394174ce42a7~mv2.png/v1/fill/w_60,h_32,al_c,q_85,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/Environment.png)